औरंगाबादमध्ये चाव्या अपक्षांच्या हातात

April 12, 2010 11:21 AM0 commentsViews: 20

12 एप्रिलऔरंगाबादमध्ये सर्व 99 जागांचे निकाल जाहीर झाले आहेत. इथे कोणत्याही पक्षाला स्पष्ट बहुमत मिळालेले नाही. सेना-भाजप युतीने 45 जागा पटकावल्या आहेत. सत्ता स्थापन करण्यासाठी त्यांना 4 अपक्षांची गरज भासणार आहे. त्यामुळे औरंगाबादमध्ये सत्तेच्या चाव्या या अपक्षांच्या हातात आहेत.औरंगाबाद महापालिका निवडणुकीतील विजयी उमेदवार पुढीलप्रमाणे…वॉर्ड 1- हर्सुल – बन्सी जाधव (शिवसेना)वॉर्ड 2 – जाधववाडी मयूरपार्क – सविता सुरे (शिवसेना) वॉर्ड 3 – यादवनगर एन – 11 राजू वानखेडे (मनसे)वॉर्ड 4 – वानखेडेनगर – ज्योती वानखेडे (अपक्ष)वॉर्ड 5 – असिफिया कॉलनी- पुष्पा सलामपुरे (शिवसेना)वॉर्ड 6 – बेगमपुरा – ज्ञानोबा जाधव (शिवसेना)वॉर्ड 7 – भीमनगर- कृष्णा बनकर (अपक्ष) वॉर्ड 8 – पडेगाव – सावित्रीबाई वाणी (शिवसेना) वॉर्ड 9 – शांतीपुरा – मिलिंद दाभाडे (भारिप बहुजन महासंघ) वॉर्ड 10 – जयसिंगपुरा – अशोक बेहडे (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 11 – भडकलगेट – नुज्जत तरन्नुम खान (अपक्ष) वॉर्ड 12- घाटी परिसर – ज्योती खिल्लारे (अपक्ष)वॉर्ड 13- विश्वासनगर – अमित भुईगळ – (भारिप बहुजन महासंघ)वॉर्ड 14 – रोजाबाग – संगीता अहिरे- (शहर प्रती आघाडी)वॉर्ड 15- स्वामी विवेकानंद नगर – मोहन मेघावाले (शिवसेना) वॉर्ड 16- मयुरनगर – किशोर नागरे (शिवसेना) वॉर्ड 17- श्रीकृष्णनगर – महेश माळवतकर (भाजप)वॉर्ड 18- पवननगर – उर्मिला चित्ते (भाजप) वॉर्ड 19- शिवनेरी कॉलनी म्हाडा कॉलनी – अनिल जैस्वाल (शिवसेना)वॉर्ड 20 -आंबेडकर नगर – रामदास बोराडे (अपक्ष) वॉर्ड 21- मिसारवाडी – नारेगाव वॉर्ड – अनंत घोडिले (काँग्रेस) वॉर्ड 22 – नारेगाव- मनिष दहिहांडे (शिवसेना) वॉर्ड 23 – मसनतपूर – संजय चौधरी (भाजप) वॉर्ड 24 – एमआयडीसी चिकलठाणा- राजू शिंदे (भाजप)वॉर्ड 25 – अयोध्यानगर- काशिनाथ कोकाटे (राष्ट्रवादी काँग्रेस) वॉर्ड 26 – गणेशनगर- प्राजक्ता मंगेश भाले (शिवसेना)वॉर्ड 27 – शताब्दीनगर – सुरेश इंगळे (अपक्ष) वॉर्ड 28 – नेहरुनगर – अब्दुल साजेद (काँग्रेस)वॉर्ड 29 – गणेश कॉलनी – जरिना महोमद जावेद (अपक्ष)वॉर्ड 30 – हर्षनगर- जुबेर गाझी असीर अहमद (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 31 – लोटाकारंजा- अब्दुल रऊफ खान (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 32 – कबाडीपुरा – मिर्झा सलीम बेग (काँग्रेस) वॉर्ड 33 – गुलमंडी प्रिती तोतला (शिवसेना) वॉर्ड 34 – खडकेश्वर – प्राजक्ता राजपूत (शिवसेना)वॉर्ड 35 – कोतवालपुरा – विजयेंद्र जाधव (अपक्ष)वॉर्ड 36 – नागेश्वरवाडी – किर्ती शिंदे (अपक्ष)वॉर्ड 37 – औरंगपुरा – अनिल मखरिया (भाजप)वॉर्ड 38 – गांधीनगर – कविता जाधव (काँग्रेस)वॉर्ड 39- राजाबाजार- जगदीश सिद्ध (शिवसेना) वॉर्ड 40 – नवाबपुरा – परवीन खैसर खान (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 41- शहाबाजार- मिर हिदायत अली (काँग्रेस)वॉर्ड 42 – मकसूद कॉलनी – मुजीब खान मिर आलम खान (काँग्रेस)वॉर्ड 43- शरिफ कॉलनी – करिमुन्निसा बेगम जमिल खान (अपक्ष)वॉर्ड 44- किराडपुरा- अफसरखान यासीन खान (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 45 – रहेमानिया कॉलनी – फिरदोस फातेमा खान (काँग्रेस)वॉर्ड 46 – अल्तमश कॉलनी – मोहमद मुजीबोद्दीन कदिरोद्दीन (काँग्रेस)वॉर्ड 47- सिडको एन – 6 – चव्हाण हुशारसिंग (शिवसेना)वॉर्ड 48- अविष्कार कॉलनी – वीरभद्र गादगे (शिवसेना) वॉड 49 – गुलमोहर कॉलनी- रेखा जैस्वाल (काँग्रेस)वॉर्ड 50 – सुराणानगर – प्रशांत देसरडा (भाजपा) वॉर्ड 51- इंदिरानगर दक्षिण बायजीपुरा – कैलास गायकवाड (रिपाइं)वॉर्ड 52 – इंदिरानगर उत्तर बायजीपुरा – सय्यद महरोनिस्सा खाजा (अपक्ष)वॉर्ड 53 – बारी कॉलनी – शेख अब्दुल असद (काँग्रेस)वॉर्ड 54 – संजयनगर – डॉ. खान जफर अहमद (काँग्रेस)वॉर्ड 55 – कैसर कॉलनी – शहनवाज खान रहेमान (अपक्ष)वॉर्ड 56 – संजयनगर जिन्सी, शेख हबीब छोटु करैशी (काँग्रेस)वॉर्ड 57- भवानीनगर – रेणुका वाडेकर (काँग्रेस) वॉर्ड 58 – कैलासनगर- आगामिया खान (अपक्ष) वॉर्ड 59 – अजबनगर- सुनिता सोनावणे (शिवसेना)वॉर्ड 60 – सिल्लेखाना समतानगर – नासेरखान (शहर प्रगती आघाडी)वॉर्ड 61 – समर्थनगर- समीर राजूरकर (शहर प्रगती आघाडी)वॉर्ड 62- कोटला कॉलनी – बबन नरवडे (भाजप)वॉर्ड 63 – कोकणवाडी – विजय वाघचौरे (शिवसेना)वॉर्ड 64 – क्रांती चौक – राजू वैद्य (शिवसेना)वॉर्ड 65- रमानगर – मधुकर सावंत (अपक्ष)वॉर्ड 66- शिवशंकर कॉलनी – त्र्यंबक तुपे (शिवसेना)वॉर्ड 67 – बौद्धनगर – रेखा काथार (शिवसेना)वॉर्ड 68 – विष्णुनगर – संजय केनेकर (भाजप)वॉर्ड 69 – जवाहर कॉलनी – सुरेंद्र कुलकर्णी (अपक्ष)वॉर्ड 70- विद्यानगर – कला ओझा (शिवसेना)वॉर्ड 71- न्यायनगर – पुष्पा निरपगारे (अपक्ष) वॉर्ड 72- सिडको एन-3 – प्रमोद राठोड (काँग्रेस)वॉर्ड 73 – एसटी कॉलनी – सत्यभामा शिंदे (काँग्रेस)वॉर्ड 74 – ज्ञानेश्वर कॉलनी – निलाबाई जगताप (राष्ट्रवादी)वॉर्ड 75 – संजयनगर मुकुंदवाडी – बाळूलाल गुजर (काँग्रेस)वॉर्ड 76 – रामनगर – कौशल्या गांगवे (शिवसेना)वॉर्ड 77 – कामगार कॉलनी – सविता घडोमोडे (भाजप)वॉर्ड 78 – चिकलठाणा – रवि कावडे (काँग्रेस)वॉर्ड 79 – मुकुंदवाडी – नारायण कुचे (भाजप)वॉर्ड 80 – अंबिका नगर – कमल नरवटे (भाजप) वॉर्ड 81 – जयभवानीनगर – बाळासाहेब मुंडे (भाजप) वॉर्ड 82- भारतनगर- दिग्विजय शेरखाने (शिवसेना)वॉर्ड 83- पुंडलिकनगर- सूर्यकांत जायभाये (शिवसेना)वॉर्ड 84- बाळकृष्णनगर – पंकज भारसाखळे (भाजप)वॉर्ड 85 – गारखेडा – सुशिल खेडकर (शिवसेना)वॉर्ड 86 – प्रियदर्शिनी इंदिरा नगर – प्रल्हाद निमगावकर (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 87- उल्कानगरी – संजय जोशी (भाजप)वॉर्ड 88 – जयविश्वभारती कॉलनी – साधना सुरडकर (भाजप)वॉर्ड 89 – ज्योती नगर – गिरीजाराम हळनोर (शिवसेना) वॉर्ड 90 – एकनाथनगर – अब्दुल सिंकदर साजेद (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 91- उस्मानपुरा – खान अक्रम करीम खान (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 92- कबीरनगर – अनिता घोडेले (अपक्ष)वॉर्ड 93- वेदांतनगर – विकास जैन (शिवसेना)वॉर्ड 94- बन्सीलाल नगर – गजानन बारवाल (शिवसेना) वॉर्ड 95 – पदमपुरा – सुनिता बरथुने (शिवसेना)वॉर्ड 96 – हमालवाडी – शेख खाजा शरफोद्दीन (राष्ट्रवादी काँग्रेस)वॉर्ड 97 – बनेवाडी – आशाताई मोरे (काँग्रेस)वॉर्ड 98 – नक्षत्रवाडी – रावसाहेब गायकवाड (काँग्रेस) Íवॉर्ड 99 – शिवाजीनगर – छाया वेताळ (शिवसेना)

close