मुंबईतील डोमेस्टिक विमानतळ दुपारी 12 ते संध्याकाळी 5 पर्यंत ब्लॉक

October 31, 2016 3:51 PM0 commentsViews:

unnantural-therefore-visibility-affected-vijayanand-affected-offcials_7d8acb80-dfe4-11e5-9948-13623a58218c

31 ऑक्टोबर : जर तुम्ही आज दुपारी मुंबई एअरपोर्टवरून प्रवासाचे तिकीट बुक केलं असेल तर एअरपोर्टवर पोहोचण्याआधी फ्लाइटचे स्टेटस अवश्य पाहा. मुंबई विमानतळ आज 5 तासांसाठी बंद राहणार आहे. रनवेच्या मेंटनन्सच्या कामांसाठी आज दुपारी 12 ते सायंकाळी 5 पर्यंत हा ब्लॉक राहणार आहे. याविषयी एअरलाइन्स कंपन्या आणि वैमानिकांना आधीच सूचना देण्यात आल्या आहेत.

मुंबईच्या छत्रपती शिवाजी आंतरराष्ट्रीय विमानतळावरील दोन रन-वे वरून विमान वाहतूक केली जाते. दोन्ही रन-वेच्या मेंटनन्ससाठी तासांसाठी दोन्ही रन-वे वरील वाहतूक बंद केली जात आहे.या ब्लॉकचा 1600 फ्लाइट्सवर परिणाम होण्याची शक्यता वर्तवली जात आहे. यामध्ये देशांतर्गत विमानांची संख्या अधिक आहे.


बातम्यांच्या अपडेटसाठी लाईक करा आमच्या फेसबुक पेजला आणि टि्वटरवर फाॅलो करा


close