आठवले युतीत आले तर त्यांचे स्वागतच आहे -मुंडे

January 28, 2011 4:47 PM0 commentsViews: 5

28 जानेवारी

रामदास आठवले यांनी नुकतीच मातोश्रीवर बाळासाहेब ठाकरे यांची भेट घेतली होती. बाळासाहेबांनी आठवले यांना भीमशक्ती-शिवशक्ती युतीचा प्रस्ताव दिला होता. त्यावर अजून तरी आठवले यांनी कोणतीही प्रतिक्रिया दिलेली नाही. पण आठवले युतीत आले तर त्यांचे स्वागतच आहे अशी प्रतिक्रिया भाजप नेते गोपीनाथ मुंडे यांनी दिली. दरम्यान शिवसेनाप्रमुखांच्या भेटीनंतर शिवशक्ती- भिमशक्तीनं एकत्र यायला हवं अस बाळासाहेब ठाकरेंनी आपणाला सांगीतल्याचं रामदास आठवले यांनी म्हंटलं होतं.

मुंबई महानगरपालिका निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर काही नव्या राजकीय समिकरणांसंदर्भात ही भेट असण्याची शक्यता व्यक्त करण्यात येतेय. तरबाळासाहेब ठाकरे यांच्या वाढदिवसानिमित्त शुभेच्छा देण्यासाठी आठवले मातोश्रीवरगेल्याचं आरपीआयच्या सूत्रांनी सांगितलंहोतं.

close