मुंबईत अण्णांना पाठिंब्यासाठी भव्य रॅली

August 9, 2011 11:31 AM0 commentsViews: 3

09 ऑगस्ट

जेष्ठ समाजसेवक अण्णा हजारे यांच्या जनलोकपाल विधेयकाला देशभरातून पाठिंबा मिळत आहे. याच पार्श्वभूमीवर क्रांती दिनानिमित्त अण्णा हजारेंनी मुंबईत भव्य रॅली काढली. दादरच्या स्वामी नारायण मंदिरापासून या रॅलीला सुरूवात झाली. ती आझाद मैदानामध्ये पोहचली. अण्णांना पाठिंबा देण्यासाठी मुंबईच नाही तर महाराष्ट्रभरातून लोक या रॅलीमध्ये सहभागी झाले होते. यात मुंबईचे डब्बेवाले, शिक्षकांसोबतच महाविद्यालयीन तरूणही सहभागी झाले आहेत. मुंबईच्या डबेवाल्यांनी याआधीच अण्णांच्या आंदोलनाला पाठिंबा दिला आहे.दरम्यान, 9 अण्णांना पाठिंबा देण्यासाठी पुण्यात वाहन रॅली काढण्यात आली. शहरातील मुख्यभागात ही रॅली पोहचली. तसेच राष्ट्रपुरुषांच्या पुतळ्यांना अभिवादन करण्यात आले. विश्वभंर चौधरी यांच्या मार्गदर्शनाखाली ही रॅली काढण्यात आली.

close