ग्रेट भेट : नाना पाटेकर

March 4, 2013 3:04 PM4 commentsViews: 3057

5d39nana_on_raj52341_300x2551-300x240अभिनेता नाना पाटेकर…आपल्या वैशिष्टयपूर्ण, रांगड्या भूमिकांनी नाट्या आणि सिनेक्षेत्र गाजवणार नाना पाटेकर सध्या सिंहगडाच्या पायथ्याशी शेती करतोय….एक वेगळं आयुष्य जगतोय…त्याच्या स्टाईलने राहतोय..अलीकडेच नानांना पद्म पुरस्कारने गौरव करण्यात आलाय. तसंच मुंबईवर झालेल्या 26/11 च्या दहशतवादी हल्ल्यावर आधारीत राम गोपाल वर्मा दिग्दर्शित ‘द अँटॅक ऑफ 26/11′ या सिनेमात मुख्यभूमिका साकारली आहे.. यानिमित्ताने नानांच्या शेतावरची ही खास ग्रेट भेट…

 • Pravin Thote

  this is one of the great ” GREAT BHET “………!

 • mahesh parab

  punha punha pahavi ashi great bhet

 • Narendra Gosavi

  Great…
  Khar tharun pedhi aaj khup asvasth aahe,kay karav khar kalat nahi..

  • vinayak watve

   kalat nahi mhanat mhnat mhatara hosshil…kai tari kar tyapeksha :)

   ( mulakhat denaryachi pan tich khant aahe aayushyabaddal)

close