मुंबई पालिकेत सेना-काँग्रेस नगरसेविकांचा राडा

June 25, 2013 7:29 PM3 commentsViews: 1235

mumbai corporation rada25 जून : मुंबई महापालिकेच्या सभागृहात एक अत्यंत अशोभनीय प्रकार घडलाय. काँग्रेस आणि शिवसेनेच्या नगरसेविकांमध्ये चक्क हाणामारी झाली. काँग्रेसच्या नगरसेविका शीतल म्हात्रे यांना शिवसेनेच्या नगरसेविका यामिनी जाधव आणि किशोरी पेडणेकर यांनी सभागृहातच मारहाण केली आहे.

महापालिकेत बोलू दिलं जात नाही असा आरोप करत शीतल म्हात्रे यांनी महापौरांच्या दिशेनं बांगड्या भिरकावल्या. रेसकोर्सच्या विषयावर ठरावाची सूचना मांडण्यात आली त्यावेळी म्हात्रे यांनी बोलण्याची संधी मिळावी अशी सभागृहात विनंती केली. मात्र, महापौरांनी त्यांना बोलू दिलं नाही. त्यावेळी शितल म्हात्रे यांनी महापौरांच्या दिशेने बांगड्या भिरकावल्या. त्याचा संताप म्हणून शिवसेनेच्या यामिनी जाधव आणि किशोरी पेडणेकर यांनी शीतल म्हात्रेंच्या कानशिलात लगावली. त्यामुळे सभागृहात एकच गोंधळाची परिस्थिती निर्माण झाली आणि सेना आणि काँग्रेसचे नगरसेवक आमनेसामने आले. महापालिकेच्या सभागृहात पहिल्यांदाच असा लाजिरवाणा प्रकार पाहायला मिळाला.

  • Kunal Suryawanshi

    he tar nehmech aahe

  • Vijay Kurle

    Fight between Shiv Sena and Congress is just to show to the voters. Otherwise they are going hand in glow to loot the Mumbaikars. Madam Sheetal Mhatre may be trying to add something nonsense like this in her bio-data to show her voters. But all the parties are silent over scam into the education department of BMC in the tune of Rs. 150 cr. We revealed this under RTI and compelled TAVO their own Vigilance Officers to investigate and they have established this scam. We went to leaders of all the parties including MNS but all are silent over it. One congress corporator has even gone ahead and said that if such a big scam has happened in BMC, it could not have happened without consultation with Congress leaders in BMC and we have that recording available with us.

  • pramod

    video tar dakhava

close