दाऊद पाकमध्ये होता, पाक सरकारने दिली कबुली

August 9, 2013 11:22 PM2 commentsViews: 1211

daud ibrahim09 ऑगस्ट : अंडरवर्ल्ड डॉन दाऊद इब्राहिम हा या अगोदर पाकिस्तानमध्ये लपून बसला होता अशी कबुली पंतप्रधान नवाज शरीफ यांचे राजकीय प्रतिनिधी शहरयार खान यांनी दिली. आजपर्यंत दाऊदबद्दल आम्हाला काहीच माहित नाही असा आव आणणार्‍या पाक सरकारने पहिल्यांदाच कबुली दिलीय. तसंच दाऊद हा सध्या युएईत अर्थात अरब अमिरातीत असावा अशी टीप ही दिली. पण दाऊद पाकमध्ये नाही हे खात्रीने सांगू शकत नाही, जर असता तर त्याला अटक केली असती असंही शहरयार खान म्हणाले. लंडनमध्ये एका पुस्तक प्रकाशन सोहळ्यात शहरयार खान यांनी ही कबुली दिली.

 

अंडरवर्ल्ड डॉन दाऊद इब्राहिम भारताच्या मोस्ट वॉन्टेड यादी पहिल्या क्रमांकारवर असून अनेक प्रकरणात भारतात त्याच्यावर गुन्हे दाखल आहे. 1993 साली मुंबईत झालेल्या साखळी बॉम्बस्फोट प्रकरणामागे दाऊदच होता. पाक मधूनच दाऊद मुंबईतील आपल्या गँग चालवत असल्याचंही अनेक वेळा सिद्ध झालंय.  अलीकडेच झालेल्या आयपीएल स्पॉट फिक्सिंग प्रकरणातही आरोपपत्रात दाऊदच नाव आहे. भारताने अनेक वेळा दाऊदच्या कारवायाबद्दल पाक सरकारला माहिती पुरवली मात्र पाक सरकारने प्रत्येक वेळी हातवर केली. आज दाऊद पाकमधून पळून गेल्यानंतर पाक सरकारने तो पाकमध्ये लपला होता अशी कबुली दिलीय.

 • Abraham Mutlaq

  This is ridiculous. Even if he is there or was there what you expect Government of India to do?
  Forget about Dawood Ibrahim Our Government cannot even punish enemy Pakistani Armymen who behead our soldiers on Pakistan Border.

  Dawood is impossible task for Government of India and for next 200 years India cannot improve psychological defeat with Pakistan’s provocation for war. India has now developed phobia of Pakistan.

 • Sham Dhumal

  भारत सरकारला दाऊदचा विसर पडला आहे.
  मोष्ट वॉन्टेड लिस्टचा सरकारला का विसर पडला आहे?
  देशाच्या दुश्मनांना शिक्षा व्हावी असं सरकारला वाटत नाही का?

close