‘खटला फास्ट ट्रॅक कोर्टात चालवणार’

August 23, 2013 8:57 PM1 commentViews: 730

23 ऑगस्ट : पीडित तरूणीचे कुटुंबीय जो वकील सुचवतील त्या वकिलामार्फत खटला चालवू आणि हा खटला फास्ट ट्रॅक कोर्टात चालवला जाईल आणि लवकरच चार्जशीट दाखल केली जाईल असं आश्वासन गृहमंत्री आर.आर.पाटील यांनी या शिष्टमंडळाला दिलं आहे. असुरक्षित ठिकाणी रिपोर्टिंगला जाणार्‍या महिला पत्रकारांना त्या ठिकाणच्या पोलीस स्टेशनकडून सुरक्षा पुरवली जाईल. सुरक्षा पुरवताना महिला पत्रकारांचं कामाचं स्वरूप आणि बातमीचा विषय गुप्त ठेवण्यात येईल असंही आर.आर.पाटील यांनी सांगितलं आहे. पत्रकारांच्या शिष्टमंडळानं आज गृहमंत्री आर आर पाटील यांची भेट घेतली.

  • public

    ase kiti khatale courtat asatat pan kai hote, jar apalya deshat asa low anala pahije ki rape karanara tharthar kapala pahije asa low ana na mg rape honarach nahi mg mahila sape rahatil, asa low banava ki tyanchi mankapun takavi jasta date vr date deu naye ………..

close