राज नकला करणारे नटरंग -विद्या चव्हाण

August 24, 2013 10:49 PM4 commentsViews: 3864

24 ऑगस्ट : आमच्या बांगड्या देण्याचा अधिकार तुम्हाला कुणी दिला.आम्ही बांगड्या घालतो म्हणजे आम्ही कमजोर नाहीत. तुम्ही जाहीर सभातून ज्या नकला करून दाखवता, तुम्ही नटरंग आहात का? अशी बोचरी टीका राष्ट्रवादीच्या आमदार विद्या चव्हाण यांनी केली.

तसंच आम्ही सगळ्या महिला बांगड्या जरी घालत असलो म्हणजे आम्ही कमजोर नाहीत. या बांगड्यांचा आम्हाला अभिमान आहे. तुम्ही आम्हाला कमी लेखू नका. राज ठाकरेंनी जे विधान केलं ते अत्यंत चुकीचं आहे त्यांनी महिलांचा अपमान केलाय असंही विद्या चव्हाण म्हटलंय.

मुंबईत छायाचित्रकार तरूणीवर बलात्कार प्रकरणी मनसेचे अध्यक्ष राज ठाकरे यांनी गृहमंत्री आर.आर.पाटील यांना बांगड्या पाठवा असं आवाहन केलं होते. राज यांच्या आदेशाप्रमाणे ताबडतोब मनसेच्या महिला पदाधिकार्‍यांनी बांगड्यांचा अहेर पाटील यांच्याकडे पाठवलाय. मात्र राज ठाकरे यांच्या वक्तव्याचा निषेध करण्यासाठी राष्ट्रवादी महिला कार्यकर्त्यांनी आज राज ठाकरे यांच्या विरोधात आंदोलन केलं. महिलाप्रदेशाध्यक्ष विद्या चव्हाण यांच्या नेतृत्वाखाली आंदोलन करण्यात आलं.

 • Vinod Jadhav

  विद्या ताई चव्हाण … तुअम्चे आभारी आहोत
  ह्या नटरंग ला धडा शिकवा …

  • VINOD

   kiti matimandh aahe haa balak……………………….jadhav balak

 • CommonMan

  jeva Ankush Kakade Raj Thackeray yanna Punyat yenyacha challenge det hote teva tyannihi “amhi kai bangadya ghalun nahi basalo aahot” asa mhanala hota, teva vidya chavan ka gapp hotya? politically gruhmantrancha apayash cover up karnayacha ani gosht bhalatikade nenyacha ha vidya chavan yancha hetu clear-cut disato aahe, natarang kai kahi pan bolatayat, swatala kasa express karayacha ha prattek vyakticha vaiyaktik prashna aahe tyachyashi hyancha kai sambandh?

 • Ranjeet Karegaonkar

  जबरदस्त.! मां साहेब जिजाऊ कि जय ! सावित्रीबाई फुलेंचा विजय असो.!! रणजित

close